A fannin sarrafa filastik, ana amfani da kayayyakin da aka yi da kumfa a masana'antu da yawa kamar marufi, gini, da motoci saboda keɓantattun halayensu, gami da sauƙin nauyi, rufin zafi, da kuma matashin kai. A cikin tsarin samar da samfuran da aka yi da kumfa, barium-zinc mai ruwa-ruwa, a matsayin ƙarin abu mai mahimmanci, yana taka muhimmiyar rawa.
Thena'urar daidaita ruwa ta barium-zinc PVCYawanci yana bayyana kamar ruwa mai haske mai haske. Yana da kyakkyawan kwanciyar hankali na zafi da haske. A matakin farko na sarrafa samfura, yana iya hana canje-canjen launi yadda ya kamata, yana ba samfuran damar kiyaye sautin launi mai kyau. Bugu da ƙari, yana da kyakkyawan bayyanawa, wanda zai iya kiyaye daidaiton launi na samfuran. Idan aka kwatanta da sabulun haɗaka masu ƙarfi, barium-zinc na ruwa yana da ƙarfin daidaitawa. Ba ya haifar da ƙura, don haka yana guje wa haɗarin guba da ƙura ke haifarwa. Bugu da ƙari, barium-zinc na ruwa zai iya narkewa gaba ɗaya a cikin masu amfani da filastik, yana da kyakkyawan warwatsewa, kuma kusan babu matsalar ruwan sama.
A cikin samar da samfuran da aka yi da kumfa, kwanciyar hankali na zafi yana da matuƙar muhimmanci. Barium-zinc mai ruwa-ruwa zai iya jinkirta lalacewar zafi na robobi yayin sarrafawa, yana tabbatar da cewa samfuran har yanzu suna iya ci gaba da aiki mai kyau a ƙarƙashin yanayin zafi mai yawa. Misali, a cikin samar da fata ta roba mai kumfa ta PVC, yanayin zafi mai yawa na iya haifar da karyewar sarƙoƙin ƙwayoyin PVC, wanda ke haifar da raguwar aikin samfurin. Duk da haka, barium-zinc mai ruwa-ruwa zai iya haɗuwa da tsarin da ba shi da ƙarfi a cikin sarƙoƙin ƙwayoyin PVC don hana sake ruɓewa, ta haka ne zai tabbatar da ingancin fata ta roba. Baya ga kwanciyar hankali na zafi, barium-zinc mai ruwa-ruwa yana da tasiri mai kyau akan tsarin kumfa. Yana iya aiki tare da wakilin busa don haɓaka ruɓewar wakilin busawa a yanayin zafi mai dacewa don samar da iskar gas, yana samar da tsarin tantanin halitta iri ɗaya da ƙanana. Idan aka ɗauki kayan takalma masu kumfa na PVC a matsayin misali, ƙara barium-zinc mai ruwa-ruwa yana sa tsarin kumfa ya fi kwanciyar hankali, tare da rarraba ƙwayoyin halitta iri ɗaya, yana inganta aikin ƙusa da jin daɗin kayan takalma.
Idan aka kwatanta da sauran nau'ikan na'urorin daidaita yanayi, barium-zinc mai ruwa yana da fa'idodi a bayyane. Daga mahangar kare muhalli, ba shi da gurɓataccen ƙura, ba shi da wata illa ga lafiyar masu aiki, kuma ba ya samar da iskar gas mai cutarwa yayin aikin samarwa, wanda ya yi daidai da ra'ayin yanzu na samar da kore. Bugu da ƙari, barium-zinc mai ruwa yana da kyakkyawan narkewa da warwatsewa a cikin na'urorin filastik, kuma ba za a sami matsaloli kamar hazo da rabuwa ba, wanda zai rage farashin tsaftacewa da kulawa a lokacin aikin samarwa.
Idan kuna fuskantar matsaloli kamar inganta ingancin samfura da kuma kula da farashi yayin samar da samfuran da aka yi da kumfa,TopJoy Chemical, a matsayin mai samar da stabilizer wanda ya ƙware a samar daMasu daidaita PVCsama da shekaru 33, zan iya ba ku tallafin fasaha na ƙwararru da kuma keɓance na'urorin daidaita PVC ɗinmu don samfuran ku. Idan kuna da wasu buƙatu, da fatan za ku yi haƙuri ku tuntube mu!
Lokacin Saƙo: Afrilu-29-2025

