labarai

Blog

SHIGA TOPJOY A RUPLASTICA 2026: BAYYANA SABBIN TSIRARAR PVC!

Kira duk ƙwararrun masana'antar filastik da polymer - yi alamar kalandarku don RUPLASTICA 2026 (ɗayan abubuwan farko na Turai don mafita na filastik)! A matsayin amintaccePVC StabilizerMaƙera,Abubuwan da aka bayar na TOPJOY Chemicalmuna farin cikin sanar da halartar mu a wannan baje kolin da ake jira sosai, kuma muna mika gayyata mai kyau domin ku kasance tare da mu a rumfarmu.

 

Abin da za mu jira a rumfarmu

A RUPLASTICA 2026, TOPJOY zai baje kolin sabbin nasarorin da muka samu a fasahar tabbatar da zaman lafiya ta PVC-maganin da aka keɓance don haɓaka aiki, haɓaka ƙarfin samfur, da daidaita buƙatun sassa kamar sarrafa filastik, gini, da marufi.

Tawagar mu na masana kimiyya za su kasance a wurin zuwa:

• Zazzage ku ta layukanmu masu inganci, takamaiman aikace-aikace na PVC stabilizer

• Raba bayanan da za a iya aiwatarwa a kan yanayin masana'antu da sabuntawar tsari

Haɗin kai tare da ku don magance ƙalubalen samar da ku na musamman

 

SHIGA TOPJOY A RUPLASTICA 2026

 

Bayanin Nunin Maɓalli

Kada ku rasa rumfarmu - ga duk bayanan da kuke buƙata:

Lamarin: RUPLASTICA 2026

Kwanan wata: Janairu 27-30, 2026

Lambar BoothSaukewa: 13B29

Wuri: Crocus Expo, Krasnogorsk (Yankin Moscow), Mezhdunarodnaya str. 20

 

Haɗa Da Mu

Muna ɗokin saduwa da ku a cikin mutum! Tsaya ta Booth 13B29 zuwa:

• Kware da sabbin kayan aikin mu na PVC stabilizer kusa

• Yi tattaunawa ɗaya-ɗaya tare da ƙungiyar fasahar mu

• Duba lambobin QR ɗinmu don ziyartar gidan yanar gizon mu (www.pvcstabilizer.com) domin bibiya

 

RUPLASTICA 2026 shine ingantaccen dandamali don nutsewa cikin mafita na filastik - kuma TOPJOY yana nan don kawo muku mafi kyawu a cikin ƙirar PVC stabilizer. Duba ku a Booth 13B29 daga Janairu 27–30, 2026—bari mu tsara makomar masana'antar filastik tare!


Lokacin aikawa: Dec-02-2025